Your browser does not support JavaScript!

லாகின் செய்வதில் சிரமம் இருப்பவர்கள் தொடர்பு கொள்ள வேண்டிய மின்னஞ்சல் - sahaptham@gmail.com


நரகமாகும் காதல் கணங்கள் - Comments

Arumbu

Member
Messages
30
Reaction score
31
Points
18
Ethu vc mrg ku othukitana😲😲😡😡😡 enathan prb akka avanuku😡😡 paavam shratha😥 pesama siva hey shratha mrg panirukalam😑😑 akka intha vidhya epothan story vitu pova😏😏😏
 

Reshma Resh

Active member
Messages
111
Reaction score
95
Points
28
பாவம் இந்த பதிவுல ஷ்ரத்தா நல்லா அழுக வெச்சுடிங்க...பாவம்😥
இந்த விசிக்கு என்ன ஆச்சு . சிவநேசன்க்கு வித்தியவ pair பண்ணிர்ங்க.... புராப்ல்ம் சால்வ் 😂🤭😉
 

Kalai karthi

Well-known member
Messages
403
Reaction score
371
Points
63
ஷர்தா சிவனேஸ்வரன் பாசம் சூப்பர். வித்தவள் ரொம்ப ஓவரா போகிறாள்.அடுத்தவ கணவனுக்கு ஆசை படுகிறாள்.அவளை நல்ல நாலு அடி அடிக்கனும்.
 

Charumathi

Active member
Messages
101
Reaction score
90
Points
28
IShradha poonakutty madhiriye irukka poriya
Andha alattal poonai(vidhya) solradha kaettu amaidhiya irundhinna ava seendikkitte dha iruppa
Thanakku oru prblmnna poonai kooda oppose panum nee enna ma ipdi silent ah irukke
Namma kaduvan poonaikkita silent othuvaradhu
Konjam violent ah irukka kathukko ma...

Epi semma sissy intresting
 

Sridevi

Active member
Messages
193
Reaction score
185
Points
43
Shratha va ippadi pakka mudiyalai ma missing her mind voice uyirppillamal akkittane romba kastama irrukku pa siva kaiyil kidaichi irruntha thangama thangi irruppane 😢
Ava sonnathu 100% correct avanai nalla purinchi vachi irrukkirava eppadi avan antha vithavala kalyanam pannuvannu josikka mattala avalai solli enna pandrathu VC than avalai confuse pandrathulaiye irrukkane intha vithava mela semma kandaguthu pa😡😡😡😡
 

vaishnaviselva@

Well-known member
Messages
329
Reaction score
265
Points
63
wow spr epi akka.............shthara vc vittu kudukkama pesurale...........yenna love :love: :love: :love:unconditional love polayee............spr epi akka.......:love:👌👌
yelium poonaiuma nalla sanda potaga...........semma comedy .............:LOL::love:
 
Top Bottom